
FORTIFY MICROFINANCE

REG: NO. 513168

POSTAL OFFICE BOX NUMBER 2759 - MWANZA,

LOCATED: AT ISAMLO - WARD, NYAMAGANA DISTRICT - MWANZA REGION,

FOMU YA KUOMBEA MKOPO

Kwamba, mtajwa hapo juu ni mfanya biashara binafsi aliyejisajili kwa jina la biashara la FORTIFY
MICROFINANCE ambalo limesajiriwa kwa mujibu wa sheria na taratibu za kusajiri majina ya bisahara na
kupewa namba za usajiri 513168. Pia mkopaji anatamka kuwa amezaliwa tarehe…………….mwezi
wa…………….mwaka………………….

Kwamba, jina la biashara tajwa hapo juu inamkopesha au imemkopesha Ndugu,
Bwana,Bibi………………………………………………………….mwenye namba za
simu…………………………………………………………..,mkazi wa mtaa au kijiji au kitongoji cha………………, kata
ya………………………, wilaya ya…………………. Ndani ya mkoa wa…………………..kwa namna na masharti kama
yanavyosomeka katika fomu hii.

Kwamba mkopaji anakopeshwa kiasi cha Shilingi za
Kitanzania……………………………………………………………………………………………………….toka tarehe ya kusainiwa
fomu hii na pande zote mbili na anakopeshwa mkopo tajwa kwa ajiri
ya……………………………………………………………………………………………

Kwamba, fomu hii ya maombi ya mkopo na mashariti yake yote imesomwa na mke au mme wa mkopaji
(kama ameoa au kuolewa) na mwenza wake akatoa idhini ikiwa ni kuridhia kwa kusaini katika fomu hii
bila kushurutishwa na mtu yeyote na akiwa na akili zake timamu.

Kwamba, mkopaji anakiri na kutamka kuwa hana wategemizi au ana wategemezi……………………………na
anafanya kazi katika ofisi ya………………………………………akiwa ni mwajiriwa katika cheo au nafasi
ya…………………………………………………au anajishughilisha na kazi
ya…………………………………………………………..ikiwa ndo chanzo chake cha mapato.



Kwamba, kwa sasa mkopaji anakiri na kutamka kuwa kiwango chake cha kipato
ni…………………………………………………………………………….na matumizi yake
ni…………………………………………………………na anamiliki mali
zifuatazo……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
………………………………………………………………………………………………………………………………

Kwamba, mkopaji anatamka na kukiri kuwa kwa sasa hana mkopo sehemu yingine tofauti na mkopo
anaochukua au anaotarajiwa kupewa na biashara tajwa ndani ya fumu hii ya maombi ya mkopo.

Kwamba, mkopaji anakiri na kutamka kuwa ameweka dhamana ambayo ni mali yake halali na
hajaikopea sehemu yeyote ya nyumba au kiwanja kilichopo au iliyoko mtaa
wa…………………………………………., kata ya………………………….wilaya ya……………………………ndani ya mkoa
wa…………………………………. au gari aina ya………………………yenye namba za usajiri…….. au mali yeyote
atakayoweka basi ataitolea
maelezo……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
………………….

Kwamba, kwa kusaini fomu hii ya maombi ya mkopo mkopaji anatamka, anatoa ruhusa ya moja kwa
moja na kukiri kwamba taarifa zake zinazohusu mkopo zinaweza kutumiwa na mamlaka yeyote na
wakati wowote kulingana na matakwa ya sheria na kanuni zake ndogondogo zinazotumika kuendesha
taasisi ndogondogo za kifedha pale itakapo hitajika.

Kwamba, endapo kutatokea mgogoro wowote dhidi ya fomu hii ya maombi ya mkopo au upande
wowote ule ukipata hasara basi sheria za nchi ya Tanzania zitatumika kutatua mgogoro husika.

IMESAINIWA hapa Mwanza na KUTOLEWA na

_________________________________________ambaye

namfahamu binafsi/ametambulishwa kwangu na

_______________________________________________ __________________

ambaye namfahamu binafsi kwa niaba ya MKURUGENZI

hii leo Tarehe_____mwezi_______mwaka__________ FORTIFY MICROFINANCE

MBELE YANGU:

JINA: ……………………………………………………..



SAHIHI: …………………………………………………

TAREHE: ……………………………………………….

CHEO: …………………………………………………..

IMESAINIWA hapa Mwanza na KUTOLEWA na

__________________________________ambaye

namfahamu binafsi/ametambulishwa kwangu na __________________

_______________________________________ MKOPAJI

ambaye namfahamu binafsi hii leo tarehe_______

mwezi_______mwaka______________________

MBELE YANGU:

JINA: ……………………………………………………….

SAHIHI: ……………………………………………………

TAREHE: …………………………………………………

CHEO: …………………………………………………….

Pia fomu hii ya mkopo imesainiwa na mke au mme (kama mkopaji ameo au kuolewa) wa mkopaji ikiwa
ni kuridhia kwa mwenza wake masharti na kukubali kwake mmewe au mkewe kupewa mkopo kama
inavyoonekana hapa chini.

IMESAINIWA hapa Mwanza na KUTOLEWA na

__________________________________ambaye

namfahamu binafsi/ametambulishwa kwangu na ________________

_______________________________________ MKE / MMEWAMKOPAJI

ambaye namfahamu binafsi hii leo tarehe_______

mwezi_______mwaka______________________



MBELE YANGU:

JINA: ……………………………………………………….

SAHIHI: ……………………………………………………

TAREHE: …………………………………………………

CHEO: ……………………………………………………


